![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
สำนักงานมหาวิทยาลัย จัดโครงการ 10 soft skills ของคนทำงานในศตวรรษที่ 21
วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 ฝ่ายพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สำนักงานมหาวิทยาลัย จัดโครงการ 10 soft skills ของคนทำงานในศตวรรษที่ 21 ณ ห้องข้าวหอมมะลิ อาคารเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพฯ
โดยได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.เกียงศักดิ์ ศรีเงินยวง รักษาการแทนรองอธิการบดี เป็นประธานเปิดโครงการ
ทั้งนี้การจัดโครงการมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมทักษะ soft skills ให้แก่บุคลากรสังกัดสำนักงานมหาวิทยาลัย ซึ่งจะสามารถนำไปปรับใช้ในชีวิตและการทำงานได้ โดยโครงการจัดขึ้นระหว่างวันที่ 14 – 15 มีนาคม 2567
https://maejo.link/?L=H3Um